Aukastörf dómara

Með því að smella á nöfn dómara fást upplýsingar um aukastörf dómara.

 


Hæstaréttardómarar

  • Benedikt Bogason

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands (49%). 

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna: 

    Varadómari við EFTA dómstólinn frá 2016-2019 (áður frá 2007).

    Réttarfarsnefnd frá 1. mars 2017 - febrúar 2022.

    Akademísk dómnefnd við Háskólann á Bifröst.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Vesturlands.

    Skipun í embætti hæstaréttardómara

    01.10.2012.

  • Ingveldur Einarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófdómari til að meta skrifalegar og munnlegar úrlausnir á sviði réttarfars við Háskóla Íslands, skipan síðast endurnýjuð 1. maí 2017 - 30. apríl 2020.

    Varaformaður stjórnar dómstólasýslunnar 1. ágúst 2020 -  31. júlí 2025.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Landsréttardómari

    Skipun í embætti hæstaréttardómara

    01.01.2020

  • Karl Axelsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands (20%). Prófdómari í lögfræðilegri álitsgerð á námskeiðum sem haldin eru til öflunar lögmannsréttinda.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna: 

    Skipaður í starfshóp sem ætlað er að semja ný lög um framkvæmd eignarnáms.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá LEX lögmannsstofu.

    Skipun í embætti hæstaréttardómara

    12.10.2015.

  • Ólafur Börkur Þorvaldsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Suðurlands.

    Skipun í embætti hæstaréttardómara

    01.09.2003.

  • Sigurður Tómas Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla í einkamálaréttarfari á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda.

    Tilfallandi fyrirlestrar og kennsla á stuttum námskeiðum á vegum LMFÍ.

    Kennsla á haustönn 2020 í áfanga um auðgunar- og efnahagsbrot við lagadeild Háskólans í Reykjavík.

    Formaður stjórnar dómstólasýslunnar 1. ágúst 2020 - 31. júlí 2025.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður réttarfarsnefndar til febrúar 2022.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Landsréttardómari

    Skipun í embætti hæstaréttardómara

    18.05.2020

Landsréttardómarar

  • Aðalsteinn E. Jónasson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varaformaður Persónuverndar til 2020.

    Stjórnarmaður Mjóadal ehf. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Lex lögmannsstofu.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Arnfríður Einarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Forseti Félagsdóms frá 1. nóvember 2010, síðast frá 2016-2019.

    Kenningarnefnd þjóðkirkjunnar.

    Varamaður í matsnefnd um val og veitingu prestsembætta frá hausti 2017. 

    Varamaður í siðanefnd Læknafélagsins. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Ásmundur Helgason

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc prófdómari í stjórnsýslurétti og opinberum starfsmannarétti við Lagadeild Háskóla Íslands. 

     Ad hoc kennsla á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda og situr í prófnefnd skv. 7. gr. l. 77/1998 til 2023. 

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Tekur þátt í vinnu við endurskoðun laga um utanríkisþjónustu Íslands, áætlað að ljúki fyrir árslok 2019

    Tekur sæti aðalmanns í úrskurðarnefnd velferðarmála til loks árs 2019.

     Varamaður í úrskurðarnefnd velferðarmála til febrúar 2020. 

    Dómari í Félagsdómi til 1. nóvember 2022

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Davíð Þór Björgvinsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla á námskeiði á haustönn 2020 við lagadeild Háskólans á Akureyri.

    Kennsla á námskeiði í meistaranámi við lagadeild Háskóla Íslands á vorönn 2021

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna: 

    Rannsóknarprófessor við Háskóla Íslands, leiðbeinandi doktorsnema.

    Oddamaður í starfsráði Icelandair. Skipun til 3ja ára frá ágúst 2018.

     

       

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Hafnarháskóla.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018

  • Eiríkur Jónsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Prófessor við lagadeild Háskóla Íslands í 5% starfi til tveggja ára frá september 2019

    Formaður úrskurðarnefndar um náttúruhamfara-tryggingar frá 15. nóvember 2018 - 15. nóvember 2021

    Nefndarmaður í kærunefnd útboðsmála frá 1. apríl 2019 - 23. maí 2021

    Ljúka vinnu við eftirfarandi löggjafarstörf:

    Fyrir forsætisráðherra: frumvarp til laga um vernd uppljóstrara.

    Fyrir dómsmálaráðherra: 1) frumvarp til laga um skaðbætur vegna ærumeiðinga. 2) frumvarp til laga um breytingar á lögum um kyrrsetningu, lögbann o.fl. nr. 31/1990

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við lagadeild Háskóla Íslands

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.09.2019

  • Hervör Þorvaldsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Prófdómari í lögfræðilegri skjalagerð og málflutningsæfingum á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Gjafsóknarnefnd til júní 2020.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018

  • Jóhannes Sigurðsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Framkvæmdastjóri Aktis ehf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Fjeldsted & Blöndal lögmannsstofu.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Jón Finnbjörnsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Jón Höskuldsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður yfirmatsnefndar samkvæmt ábúðarlögum frá nóvember 2013, tímabil núverandi skipunar er 2018-2022.

    Varamaður í áfrýjunarnefnd ágreiningsmála á kirkjulegum vettvangi. Endurnýjað frá 1.janúar 2020 til 31.desember 2023.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri við Héraðsdóm Reykjaness

    Skipun í embætti landsréttardómara

    25.09.2020

  • Kristbjörg Stephensen

    Aukastörf

    Engin

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Borgarlögmaður.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Oddný Mjöll Arnardóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Rannsóknarprófessor við Háskóla Íslands til desember 2022. 

    Varadómari við Mannréttindadómstól Evrópu. 

    Í ritstjórn tímaritsins Retfærd.

     

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Ragnheiður Bragadóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjaness.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Ragnheiður Harðardóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófdómari við Háskóla Íslands til 11. maí 2023

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Réttarfarsnefnd til febrúar 2022.

    Nefnd til að fjalla um hæfni umsækjenda um dómaraembætti til október 2021.

    Varamaður í Félagsdómi til 31. október 2022

    Varamaður í matsnefnd skv. 44. gr. laga 61/2006 til júní 2020.

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

  • Þorgeir Ingi Njálsson

    Aukastörf

    Aukastarf sem heimild þarf til:

    Eitt mál hjá umboðsmanni Alþingis, jan til feb 2020.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Reykjaness.

    Skipun í embætti landsréttardómara

    01.01.2018.

Héraðsdómarar

  • Arnaldur Hjartarson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Varamaður í stjórn dómstólasýslunnar frá 1. ágúst 2019

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Adjunkt við Lagadeild Háskóla Íslands (25%). 

    Formaður kærunefndar jafnréttismála frá nóvember 2018 - apríl 2023

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við EFTA dómstólinn.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    19.02.2018.

  • Arnar Þór Jónsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla í tveimur námskeiðum við Háskólann á Akureyri haust 2020

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í kærunefnd jafnréttismála 1. maí 2020 - 30. apríl 2023

    Formaður siðanefndar Læknafélags Íslands nóvember 2018 til tveggja ára.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lektor við lagadeild Háskólans í Reykjavík.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Arngrímur Ísberg

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.07.1992.

  • Ásgeir Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Úrskurðarnefnd um auðlinda- og umhverfismál til janúar 2024.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður, sjálfstætt starfandi.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.09.2004.

  • Ásgerður Ragnarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Adjunkt við Lagadeild Háskóla Íslands til janúar 2020 (10%).

    Formaður kærunefndar útboðsmála til febrúar 2021.

    Ritnefnd Úlfljóts.

    Skipuð í starfshóp sem ætlað er að semja ný lög um framkvæmd eignarnáms.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður á Lex lögmannsstofu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Ástráður Haraldsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Aðstoðarsáttasemjari við embætti ríkissáttasemjara, tímabundin heimild til 31. desember 2020.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Mandat lögmannsstofu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Ástríður Grímsdóttir

    Aukastörf

    Aukastarf sem heimild þarf til að sinna:

    Tímabundin aðstoð við rannsóknarnefnd almannavarna

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Sýslumaður á Ólafsfirði.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.07.2006.

  • Barbara Björnsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Nefnd til að meta hæfi til að gegna stöðu lektors við lagadeild Háskólans í Reykjavík frá 1. október 2019 til eins árs. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.04.2013.

  • Bergþóra Ingólfsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Aðstoðarsáttasemjari við embætti ríkissáttasemjara, tímabundin heimild til 31. desember 2020

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Mandat lögmannsstofu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Bogi Hjálmtýsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi sýslumannsins í Hafnarfirði.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    03.11.2013.

  • Daði Kristjánsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Saksóknari hjá embætti ríkissaksóknara.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Guðjón St. Marteinsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.06.1992.

  • Halldór Björnsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Stundakennsla í Kröfurétti II við Háskóla Íslands.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.09.2008.

  • Halldór Halldórsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í nefnd sem fjallar um hæfi umsækjenda um dómaraembætti til október 2021.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi Borgarfógetans í Reykjavík.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.07.1992.

  • Halldóra Þorsteinsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla við lagadeild Háskólans í Reykjavík haustönn 2020 og vorönn 2021

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður áfrýjunarnefndar neytendamála til haustsins 2021

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lektor við lagadeild Háskólans í Reykjavík

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.08.2020

  • Helgi Sigurðsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Lagastoð lögfræðiþjónustu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018

  • Hildur Briem

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Situr í áfrýjunarnefnd samkvæmt lögum um um stöðu, stjórn og starfshætti þjóðkirkjunnar til desember 2023.

    Varamaður í kærunefnd útboðsmála frá 8. apríl 2019 til 23. maí 2021.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur hjá Umboðsmanni Alþingis.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    06.10.2011.

  • Hjörtur O. Aðalsteinsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófdómari vegna ritgerða í refsirétti við lagadeild Háskólans í Reykjavík, ótímabundið.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Sakadómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.07.1992.

  • Hólmfríður Grímsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í úrskurðarnefnd umhverfis- og auðlindamála til febrúar 2019.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt Íslands.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    02.05.2014.

  • Ingi Tryggvason

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varaformaður rannsóknarnefndar samgönguslysa frá 1. júní 2018 til 31. maí 2023.

    Oddviti yfirkjörstjórnar Norðvesturkjördæmis frá 2017 til september 2021.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður og löggiltur fasteignasali.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    31.08.2020

  • Ingibjörg Þorsteinsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Aðstoðarsáttasemjari við embætti ríkissáttasemjara, tímabundin heimild til 31. desember 2020

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dósent við Háskólann á Bifröst.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    Febrúar 2013.

  • Ingimundur Einarsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Formaður dómnefndar um hæfi umsækjanda um dómaraembætti 23. júlí 2018 til 22. júlí 2023.

     

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í gjafsóknarnefnd til júní 2020.

     

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Varalögreglustjóri lögreglunnar á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.01.2007.

  • Ingiríður Lúðvíksdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðamaður dómara við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Jón Höskuldsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður yfirmatsnefndar samkvæmt ábúðarlögum frá nóvember 2013, tímabil núverandi skipunar er 2018-2022.

    Varamaður í áfrýjunarnefnd ágreiningsmála á kirkjulegum vettvangi. Endurnýjað frá 1.janúar 2020 til 31.desember 2023.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    15. maí 2010.

  • Jónas Jóhannsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna nud:

    Gestakennari á vorönn í meistarnámi sálfræðinema við Háskóla Íslands

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður hjá JJ lögmannsstofa ehf.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    <p>13. nóvember 2019</p>

  • Kjartan Bjarni Björgvinsson

    Aukastörf

    Aukastarf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Tilfallandi stundakennsla á vegum lagadeildar Háskóla Íslands og á námskeiðum fyrir opinbera starfsmenn. Einnig námskeið á vegum stofnunar stjórnsýslufræða og stjórnmála á vegum Háskóla Íslands.

    Formaður Dómarafélags Íslands. 

    Settur formaður nefndar til þess að velja fimm varadómara í Hæstarétt Íslands. 

    Aukastarf sem heimild þarf til að sinna: 

    Úrskurðarnefnd um upplýsingamál frá 19. nóvember 2019 - 19. nóvember 2023.

    Varaforseti Félagsdóms til nóvember 2022.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við EFTA dómstólinn.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    04.05.2015.

  • Kristinn Halldórsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðaraður dómara við Héraðsdóm Vesturlands.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.09.2007.

  • Kristrún Kristinsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Tengiliður dómara vegna Haagsamnings um afhendingu brottnuminna barna, frá nóvember 2013 ótímabundið.

    Kennslu- og prófdómarastörf: Prófdómari við lagadeild Háskóla Íslands til að meta skrifleg og munnleg próf nemenda í Evrópurétti, frá 15. febrúar 2015 til 15. febrúar 2018. Framlengt til 15. apríl 2021.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Stjórn Mannréttindastofnunar Háskóla Íslands frá 7. september 2017 til tveggja ára. Framlengt til september 2021.

    Varaformaður siðanefndar Læknafélags Íslands, nóvember 2018 til hausts 2022.

     

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur við embætti Landlæknis.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.04.2013.

  • Lárentsínus Kristjánsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður á lögmannsstofunni Lögmenn Strandgötu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    12.09.2015.

  • Ólafur Ólafsson

    Aukastörf

    Aukastarf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Prófdómari við Lagadeild Háskólans á Akureyri.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi bæjarfógetans á Akureyri.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.07.1992.

  • Pétur Dam Leifsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

     

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Gestadósent við Lagadeild Háskóla Íslands frá 1. júlí 2019.

    Í stjórn Hafréttarstofnunar Íslands frá 2012, síðast skipað 15. mars 2019 til 2022.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    09.01.2018.

  • Ragnheiður Snorradóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Leiðbeinandi með meistarritgerðum við lagadeild Háskóla Íslands.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómslögmaður hjá LEX lögmannsstofu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.02.2013.

  • Sandra Baldvinsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er  að tilkynna: 

    Varamaður í prófnefnd um réttindi til að verða héraðsdómslögmaður 1. mars 2015 - 28. febrúar 2019.

     
     

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í kærunefnd útboðsmála til 24. maí 2021.

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur hjá dóms- og kirkjumálaráðuneytinu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    15.05.2008.

  • Sigríður Elsa Kjartansdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Saksóknari hjá embætti ríkissaksóknara.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    02.09.2013.

  • Sigríður Hjaltested

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarsaksóknari við kynferðisbrotadeild lögreglunnar á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    02.09.2013.

  • Sigrún Guðmundsdóttir

    Aukastörf

    Engin

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður hjá Ríkislögmanni.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.09.2004.

  • Sigurður Gísli Gíslason

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður hjá Ríkislögmanni.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    Maí 2010.

  • Símon Sigvaldason

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Refsiréttarnefnd, ótímabundið.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Skrifstofustjóri Hæstaréttar.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.02.2004.

  • Skúli Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands (20%).

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Í ráðgjafarnefnd sérfræðinga vegna setningar stjórnarskrá fyrir Grænland.

    Gerðardómsmaður í ágreiningi Sjúkratrygginga Íslands og sjúkraþjálfara, áætluð verklok í desember 2019.

    Minnisblað fyrir stjórnarskrárnefnd, áætluð lok í haustbyrjun.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.02.2004.

  • Þorsteinn Davíðsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc prófdómari í refsirétti og félagarétti við lagadeild Háskólans á Akureyri.

     

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður prófnefndar samkvæmt 1. mgr. 7. gr. lögmannalaga.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarsaksóknari hjá lögreglunni á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í embætti héraðsdómara

    01.01.2018.