Hæstaréttardómarar

  • Benedikt Bogason

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands (49%).

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna: 

    Varadómari við EFTA dómstólinn. Nefndarmaður við réttarfarsnefnd. Formaður dómstólasýslunnar.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Vesturlands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.10.2012.

  • Greta Baldursdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild nud þarf til að sinna:

    Varamaður í dómnefnd til að fjalla um hæfni umsækjenda um dómaraembætti til júlí 2018.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2011.

  • Helgi I. Jónsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc prófdómari í almennri lögfræði og meistararitgerðum á sviði refsiréttar við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.10.2012. Gegnir starfi varaforseta réttarins frá 1. janúar 2017 til 31. desember 2021.

  • Karl Axelsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands (49%). Prófdómari í lögfræðilegri álitsgerð á námskeiðum sem haldin eru til öflunar lögmannsréttinda.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá LEX lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    12.10.2015.

  • Markús Sigurbjörnsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Prófdómari við Lagadeild Háskóla Íslands í réttarfari og kjörgreinum í fullnusturéttarfari og skuldaskilarétti. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.1994.

  • Ólafur Börkur Þorvaldsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Suðurlands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2003.

  • Viðar Már Matthíasson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc leiðbeinandi við meistararitgerðir og prófdómari við Lagadeild Háskóla Íslands og kennsla á námskeiðum til lögmannsréttinda. Ólaunaður framkvæmdastjóri Skógræktarfélags Ármúla sf., ólaunaður skoðunarmaður reikninga hjá Félagi skógarbænda á Vestfjörðum.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    10.09.2010.

  • Þorgeir Örlygsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í Feneyjarnefnd Evrópuráðsins (The European Comission for Democracy through Law/Venice Commission). 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómari við EFTA dómstólinn.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2011. Forseti réttarins frá 1. janúar 2017 til 31. desember 2021.

Landsréttardómarar

  • Aðalssteinn E. Jónasson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varaformaður Persónuvernd til 2020. Stjórnarmaður Mjóadal ehf. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Lex lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Arnfríður Einarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Forseti Félagsdóms til 2019. Varamaður í matsnefnd um val og veitingu prestsembætta. Varamaður í siðanefnd Læknafélagsins. Aðalmaður í kenningarnefnd þjóðkirkjunnar.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Ásmundur Helgason

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc prófdómari í stjórnsýslurétti og opinberum starfsmannarétti við Lagadeild Háskóla Íslands. Ad hoc kennsla á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda og situr í prófnefnd skv. 7. gr. l. 77/1998 til 2018. 

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Dómari í Félagsdómi til nóvember 2019. Varamaður í úrskurðarnefnd velferðarmála til febrúar 2020. 

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Davíð Þór Björgvinsson - er í leyfi

    Aukastörf

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Skipun í núverandi embætti

  • Hervör Þorvaldsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna: 

    Prófdómari í lögfræðilegri skjalagerð og málflutningsæfingum á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Skipuð í gjafsóknarnefnd til júní 2020.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Ingveldur Einarsdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Jóhannes Sigurðsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Framkvæmdastjóri Aktis ehf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Fjeldsted & Blöndal lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Jón Finnbjörnsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Kristbjörg Stephensen

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Situr í stjórn Brú lífeyrissjóðs til október 2018.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Borgarlögmaður.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Oddný Mjöll Arnardóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Rannsóknarprófessor við Háskóla Íslands til desember 2022. Varadómari við Mannréttindadómstól Evrópu. Í ritstjórn tímaritsins Retfærd.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Ragnheiður Bragadóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjaness.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Ragnheiður Harðardóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófdómari við Háskóla Íslands.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Nefndarmaður í réttarfarsnefnd til febrúar 2022. Nefndarmaður í nefnd til að fjalla um hæfni umsækjenda um dómaraembætti til október 2021. Varamaður í Félagsdómi til október 2019. Varamaður í matsnefnd skv. 44. gr. laga 61/2006 til júní 2020.

     

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómari við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Sigurður Tómas Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla í einkamálaréttarfari á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda.Tilfallandi fyrirlestrar og kennsla á stuttum námskeiðum.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður réttarfarsnefndar til febrúar 2022.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Lagadeild Háskólans í Reykjavík.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Vilhjálmur H. Vilhjálmsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá lögmannsstofunni Landslögum.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Þorgeir Ingi Njálsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómstjóri Héraðsdóms Reykjaness.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

Héraðsdómarar

  • Arnaldur Hjartarson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Adjunkt við Lagadeild Háskóla Íslands (25%). Seta í viðurlaganefnd Kauphallar Íslands, ótímabundið. Ritstjóri hjá Fons Juris ehf., ótímabundið. Ritun álitsgerðar fyrir starfshóp um fjármálakerfið, áætluð lok júlí 2018.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við EFTA dómstólinn.

    Skipun í núverandi embætti

    19.02.2018.

  • Arnar Þór Jónsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lektor við Lagadeild Háskólans í Reykjavík.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Arngrímur Ísberg

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.1992.

  • Ásgeir Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Aðalmaður í úrskurðarnefnd um auðlinda- og umhverfismál til janúar 2020. Aðalmaður í matsnefnd skv. lögum nr. 61/2006 um lax- og silungsveiði til júní 2019.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður, sjálfstætt starfandi.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2004.

  • Ásgerður Ragnarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Adjunkt við Lagadeild Háskóla Íslands til janúar 2020 (10%).

    Aðalmaður í kærunefnd útboðsmála til febrúar 2020. Varamaður í úrskurðarnefnd velferðarmála til febrúar 2020. Situr í ritnefnd Úlfljóts og ritnefnd afmælisrits Hæstaréttar.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður á Lex lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Ástráður Haraldsson

    Aukastörf

    Engin.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður hjá Mandat lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Ástríður Grímsdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Sýslumaður á Ólafsfirði.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.2006.

  • Barbara Björnsdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt.

    Skipun í núverandi embætti

    01.04.2013.

  • Bergþóra Ingólfsdóttir

    Aukastörf

    Í vinnslu.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Í vinnslu.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Bogi Hjálmtýsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi sýslumannsins í Hafnarfirði.

    Skipun í núverandi embætti

    03.11.2013.

  • Daði Kristjánsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Stjórnarmaður Kirkjugarða Reykjavíkur prófastsdæma. Varamaður í framkvæmdastjórn Kirkjugarða Reykjavíkur prófastsdæma

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Saksóknari hjá embætti ríkissaksóknara.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Erlingur Sigtryggsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennsla annað hvort ár við Lagadeild Háskólans á Akureyri í refsirétti. Annað slagið prófdómari. Kennir sáttamiðlun á námskeiði til öflunar lögmannsréttinda.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Situr í jafnréttisnefnd þjóðkirkjunnar. Störf fyrir yfirkjörstjórn Norðurlands eystra.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómarafulltrúi við Héraðsdóm Norðurlands eystra.

    Skipun í núverandi embætti

    01.10.1998.

  • Guðjón St. Marteinsson

    Aukastörf

    Upplýsingar liggja ekki fyrir.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.06.1992.

  • Gunnar Aðalsteinsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi hjá Bæjarfógetanum í Hafnarfirði.

    Skipun í núverandi embætti

    02.09.1987.

  • Halldór Björnsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Stundakennsla í Kröfurétti II við Háskóla Íslands á vormisseri.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2008.

  • Halldór Halldórsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í nefnd sem fjallar um hæfi umsækjenda um dómaraembætti til október 2021.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi Borgarfógetans í Reykjavík.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.1992.

  • Helgi Sigurðsson

    Aukastörf

    Í vinnslu.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Í vinnslu.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018

  • Hildur Briem

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Situr í áfrýjunarnefnd samkvæmt lögum um um stöðu, stjórn og starfshætti þjóðkirkjunnar til desember 2019 (tilnefnd af Hæstarétti Íslands).

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur hjá Umboðsmanni Alþingis.

    Skipun í núverandi embætti

    06.10.2011.

  • Hjörtur O. Aðalsteinsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Prófdómari vegna ritgerða í refsirétti við Lagadeild Háskólans í Reykjavík, ótímabundið.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Sakadómari við Sakadóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.1992.

  • Hólmfríður Grímsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í úrskurðarnefnd umhverfis- og auðlindamála til febrúar 2019.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við Hæstarétt Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    02.05.2014.

  • Ingibjörg Þorsteinsdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Prófessor við Háskólann á Bifröst.

    Skipun í núverandi embætti

    Febrúar 2013.

  • Ingimundur Einarsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í gjafsóknarnefnd til júní 2020.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Varalögreglustjóri lögreglunnar á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2007.

  • Ingimundur Einarsson

    Aukastörf

    Varamaður í gjafsóknarnefnd til ? Beðið eftir svari við tölvupósti.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Varalögreglustjóri lögreglunnar á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2007.

  • Ingiríður Lúðvíksdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðamaður dómara við Héraðsdóm Reykjavíkur.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Jón Höskuldsson

    Aukastörf

    Upplýsingar liggja ekki fyrir.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Upplýsingar liggja ekki fyrir.

    Skipun í núverandi embætti

    Upplýsingar liggja ekki fyrir.

  • Kjartan Bjarni Björgvinsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Stundakennsla í stjórnsýslurétti við Lagadeild Háskólans í Reykjavík.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarmaður dómara við EFTA dómstólinn.

    Skipun í núverandi embætti

    04.05.2015.

  • Kolbrún Sævarsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Varamaður í fjölmiðlanefnd til ágúst 2019.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Ríkissaksóknari.

    Skipun í núverandi embætti

    01.03.2012.

  • Kristinn Halldórsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðaraður dómara við Héraðsdóm Vesturlands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2007.

  • Kristrún Kristinsdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur við embætti Landlæknis.

    Skipun í núverandi embætti

    01.04.2013.

  • Lárentsínus Kristjánsson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Hæstaréttarlögmaður á lögmannsstofunni Lögmenn Strandgötu.

    Skipun í núverandi embætti

    12.09.2015.

  • Ólafur Ólafsson

    Aukastörf

    Prófdómari við Lagadeild Háskólans á Akureyri.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Fulltrúi bæjarfógetans á Akureyri.

    Skipun í núverandi embætti

    01.07.1992.

  • Pétur Dam Leifsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Kennari við Lagadeild Háskóla Íslands (20%).

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður Mannréttindastofnunar Háskóla Íslands.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    09.01.2018.

  • Ragnheiður Snorradóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Leiðbeinandi með meistarritgerðum við Lagadeild Háskóla Íslands, u.þ.b. ein á ári.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Héraðsdómslögmaður hjá LEX lögmannsstofu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.02.2013.

  • Ragnheiður Thorlacius

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Framkvæmdastjóri fjölskyldumiðstöðvar sveitarfélagsins Árborgar.

    Skipun í núverandi embætti

    15.05.2010.

  • Sandra Baldvinsdóttir

    Aukastörf

    Í vinnslu.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögfræðingur hjá dóms- og kirkjumálaráðuneytinu.

    Skipun í núverandi embætti

    15.05.2008.

  • Sigríður Elsa Kjartansdóttir

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Saksóknari efnahagsbrotadeildar ríkislögreglustjóra.

    Skipun í núverandi embætti

    02.09.2013.

  • Sigríður Hjaltested

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarsaksóknari við kynferðisbrotadeild lögreglunnar á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í núverandi embætti

    02.09.2013.

  • Sigrún Guðmundsdóttir

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður siðanefndar Læknafélags Íslands.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður hjá Ríkislögmanni.

    Skipun í núverandi embætti

    01.09.2004.

  • Sigurður Gísli Gíslason

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild nud þarf til að sinna:

    Varaforseti Félagsdóms til október 2019.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Lögmaður hjá Ríkislögmanni.

    Skipun í núverandi embætti

    Maí 2010.

  • Símon Sigvaldason

    Aukastörf

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Situr í refsiréttarnefnd, ótímabundið.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Skrifstofustjóri Hæstaréttar.

    Skipun í núverandi embætti

    01.02.2004.

  • Skúli Magnússon

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands (20%).

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:

    Formaður kærunefndar útboðsmála til 2021. Í ráðgjafarnefnd sérfræðinga vegna setningar stjórnarskrá fyrir Grænland.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Dósent við Lagadeild Háskóla Íslands.

    Skipun í núverandi embætti

    01.02.2004.

  • Þorsteinn Davíðsson

    Aukastörf

    Aukastörf sem fullnægjandi er að tilkynna:

    Ad hoc prófdómari í refsirétti og félagarétti við Lagadeild Háskólans á Akureyri.

    Aukastörf sem heimild þarf til að sinna:
    Formaður prófnefndar samkvæmt 1. mgr. 7. gr. lögmannalaga.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Aðstoðarsaksóknari hjá lögreglunni á höfuðborgarsvæðinu.

    Skipun í núverandi embætti

    01.01.2018.

  • Þórður Clausen Þórðarson

    Aukastörf

    Engin aukastörf.

    Aðalstarf sem gegnt var áður en tekið var við embætti

    Bæjarlögmaður Kópavogs.

    Skipun í núverandi embætti

    03.09.2013.